Yamaha Town Thành Nam

Yamaha Town Thành Nam Bán xe,kinh doanh dịch vụ sữa xe kinh doanh các sản phẩm xe gắn máy của yamaha,bán phụ tùng chính hãng của yamaha và dịch vụ sữa chữa xe gắn máy

🎊 CHÚC MỪNG NĂM MỚI-2025🎊❤️Bước sang năm mới, Yamaha Town Thành Nam xin kính chúc quý khách dồi dào sức khỏe, kinh doanh...
01/01/2025

🎊 CHÚC MỪNG NĂM MỚI-2025🎊
❤️Bước sang năm mới, Yamaha Town Thành Nam xin kính chúc quý khách dồi dào sức khỏe, kinh doanh thành công, gặp nhiều may mắn, tiếp tục ủng hộ và tin tưởng vào chúng em. Cảm ơn quý khách đã trở thành khách hàng của chúng em trong thời gian qua. Chúc quý khách năm mới an khang, thịnh vượng ❤️
🥰 ĐỘI NÀY KHÔNG MẠNH, ĐỘI NÀO MẠNH🥰

🎁 Sẵn sàng đón năm mới cùng Yamaha với chương trình   “Lộc Xuân Phơi Phới Rinh Quà Năm Mới”🔷 Mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐚𝐧𝐮𝐬/ 𝐋𝐚𝐭𝐭𝐞 nhậ...
03/12/2024

🎁 Sẵn sàng đón năm mới cùng Yamaha với chương trình “Lộc Xuân Phơi Phới Rinh Quà Năm Mới”
🔷 Mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐚𝐧𝐮𝐬/ 𝐋𝐚𝐭𝐭𝐞 nhận ngay 01 voucher quà Tết trị giá 2.000.000đ.
🔷 Mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐄𝐱𝐜𝐢𝐭𝐞𝐫 𝟏𝟓𝟓 𝐕𝐕𝐀 nhận hỗ trợ phí đăng ký xe trị giá 2.000.000đ hoặc Trả góp lãi suất 0%
🔷 Mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐮𝐩𝐢𝐭𝐞𝐫 𝐅𝐢𝐧𝐧/ 𝐒𝐢𝐫𝐢𝐮𝐬 𝐅𝐢, nhận hỗ trợ phí đăng ký xe trị giá 600.000đ hoặc Trả góp lãi suất 0%.
🎁 Tặng ngay 01 áo polo thời trang khi mua xe Yamaha.
‼️ Khuyến mại không áp dụng cho Exciter 155 VVA phiên bản tiêu chuẩn.
🔺 Khuyến mại không áp dụng cho Sirius Fi phiên bản vành nan hoa phanh đĩa.
🔺 Ưu đãi quà tặng áo polo không bao gồm các xe đã được áp dụng khuyến mại và các phiên bản xe Sirius Fi, Sirius chế hoà khí vành nan hoa phanh đĩa.
👉👉👉 Mọi chi tiết xin liên hệ : XE MÁY THÀNH NAM
1451, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Phước, TP Long Xuyên, An Giang.
31/1 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang.
KDC Cầu Cống Vong, Ấp Bắc Sơn, Núi Sập, Thoại Sơn, An Giang ☎️Bán Hàng KV Long Xuyên: 0982822792
☎️Bán Hàng KV Thoại Sơn : 0706666224
☎️Dịch Vụ - Phụ Tùng KV Long Xuyên : 02963601952
☎️Dịch Vụ - Phụ Tùng KV Thoại Sơn : 02963600663
☎️Hotline : 0986800038 - 0911949196

Biết tình trạng của động cơ qua Bugi1 - Tình trạng tốt2 - Bị Bão hòa dầu do piston có vấn đề.3 - Cần điều chỉnh (Khoảng ...
03/12/2024

Biết tình trạng của động cơ qua Bugi
1 - Tình trạng tốt
2 - Bị Bão hòa dầu do piston có vấn đề.
3 - Cần điều chỉnh (Khoảng hở) ở Bugi mới.
4 - Bằng chứng cho thấy Bugi không được thay trong thời gian dài và cần phải thay ngay lập tức
5 - Có chứa chì do tỷ lệ chì trong nhiên liệu cao
6 - Do quá trình đốt cháy kém nên động cơ bị bị bão hòa cacbon, cần kiểm tra bơm nhiên liệu và bộ lọc gió.
7 - Do nhiệt độ động cơ tăng cao hơn mức bình thường nên chúng ta phải kiểm tra hệ thống.
8 - Cần thay đổi loại nhiên liệu (ví dụ xăng 92 thì lên 95) hoặc thay van nếu xe chạy trong thời gian dài.
9 - Dấu hiệu của vấn đề cơ khí hoặc có vật lạ trong buồng đốt

👉👉👉 Mọi chi tiết xin liên hệ : XE MÁY THÀNH NAM
1451, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Phước, TP Long Xuyên, An Giang.
31/1 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang.
KDC Cầu Cống Vong, Ấp Bắc Sơn, Núi Sập, Thoại Sơn, An Giang ☎️Bán Hàng KV Long Xuyên: 0982822792
☎️Bán Hàng KV Thoại Sơn : 0706666224
☎️Dịch Vụ - Phụ Tùng KV Long Xuyên : 02963601952
☎️Dịch Vụ - Phụ Tùng KV Thoại Sơn : 02963600663
☎️Hotline : 0986800038 - 0911949196

Phụ tùng cần thiết sử dụng cho mỗi phiếu bảo dưỡng. Các quý cô chú ý !!!====================================Yamaha Town ...
17/11/2024

Phụ tùng cần thiết sử dụng cho mỗi phiếu bảo dưỡng. Các quý cô chú ý !!!
====================================
Yamaha Town Thành Nam cam kết luôn bán hàng, phụ tùng chính hãng, đúng giá, đúng tiêu chuẩn.
Mọi chi tiết xin liên hệ :
Thành Nam : 1451 Trần Hưng Đạo, P Mỹ Phước, TP Long Xuyên, An Giang
Google Map : https://maps.app.goo.gl/9X1QPqExbVUzvnG77
Thành Nam 2 : 23/1 Trần Hưng Đạo, P Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang
Google Map : https://maps.app.goo.gl/MgBHxUxVULwrEHDu8
Thành Nam 3 : KDC Cầu Cống Vong, Ấp Bắc Sơn, Núi Sập, Thoại Sơn, An Giang
Google Map : https://maps.app.goo.gl/RtjySJboC8yfpjUY9

24/10/2024

Yamaha Janus 2025 có gì mới?

- Đuôi xe thiết kế mới, đưa xi-nhan lên sát đèn hậu hơn.
- Hình dáng tổng thể giữ nguyên nhưng yên dài ra thêm 77 mm và chỗ để chân rộng hơn 20 mm
- Yên xe loại chống nhiệt mới, được tuyên bố có tỉ lệ phản nhiệt tới 45%. Các loại yên thường có thông số này đạt 5%
- Cổng sạc USB-A đi kèm giúp bạn luôn kết nối trong mọi chuyến đi
- Cốp xe rộng hơn 1,1 lít và bổ sung lốp không săm
- Giá bán từ 29 - 34 triệu đồng, tùy phiên bản (Tiêu chuẩn, Đặc biệt và Giới hạn)



👉👉👉 Mọi chi tiết xin liên hệ : Yamaha Town Thành Nam
Địa chỉ 1: 23/1 Trần Hưng Đạo, P Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang
Địa chỉ 2: KDC Cầu Cống Vong, Ấp Bắc Sơn, TT Núi Sập, Thoại Sơn, AN Giang.
☎️Bán Hàng : 0564.999.952
☎️Dịch Vụ : 02963.935.987
☎️Phụ Tùng : 02963.600.663
☎️CSKH : 02963.600.663
☎️Hotline : 0911.949.196

🔥💖𝐘𝐀𝐌𝐀𝐇𝐀 𝐉𝐀𝐍𝐔𝐒 𝟏𝟐𝟓 𝐇𝐎𝐀̀𝐍 𝐓𝐎𝐀̀𝐍 𝐌𝐎̛́𝐈: 𝐌𝐀𝐓𝐂𝐇 𝐘𝐎𝐔𝐑 𝐅𝐑𝐄𝐀𝐊 - 𝐇𝐄̣̂ 𝐉 𝐂𝐇𝐀̂́𝐓 𝐃𝐈̣🤘🍄 𝐼’𝑚 𝑎 𝐹𝑟𝑒𝑎𝑘 𝑡ℎ𝑎𝑡’𝑠 𝑟𝑖𝑔ℎ𝑡! Ai nói phải đẹp t...
11/10/2024

🔥💖𝐘𝐀𝐌𝐀𝐇𝐀 𝐉𝐀𝐍𝐔𝐒 𝟏𝟐𝟓 𝐇𝐎𝐀̀𝐍 𝐓𝐎𝐀̀𝐍 𝐌𝐎̛́𝐈: 𝐌𝐀𝐓𝐂𝐇 𝐘𝐎𝐔𝐑 𝐅𝐑𝐄𝐀𝐊 - 𝐇𝐄̣̂ 𝐉 𝐂𝐇𝐀̂́𝐓 𝐃𝐈̣🤘
🍄 𝐼’𝑚 𝑎 𝐹𝑟𝑒𝑎𝑘 𝑡ℎ𝑎𝑡’𝑠 𝑟𝑖𝑔ℎ𝑡! Ai nói phải đẹp tiêu chuẩn thì mới chất? Hệ J tuyên ngôn “Dị” cũng chẳng sao!
Ra mắt ngày 11.10.2024, Yamaha trình làng siêu phẩm 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐚𝐧𝐮𝐬 𝟏𝟐𝟓 𝐇𝐨𝐚̀𝐧 𝐓𝐨𝐚̀𝐧 𝐌𝐨̛́𝐢 dành cho thế hệ độc bản. Đó là Gen J – những người trẻ vượt ra khỏi quy chuẩn của đám đông, tán dương sự khác biệt và háo hức trong hành trình khẳng định “the iconic me”. Với thông điệp “𝐌𝐚𝐭𝐜𝐡 𝐲𝐨𝐮𝐫 𝐅𝐫𝐞𝐚𝐤”, Janus mới không chỉ là “xế cưng” di chuyển hàng ngày, mà còn là bạn đồng hành lý tưởng cùng khám phá những trải nghiệm độc đáo.
🩵 Còn gì tuyệt vời hơn việc sở hữu xế mới không đụng hàng, để tất cả phải trầm trồ vì “lối đi riêng”? 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐚𝐧𝐮𝐬 𝟏𝟐𝟓 𝐇𝐨𝐚̀𝐧 𝐓𝐨𝐚̀𝐧 𝐌𝐨̛́𝐢 mang đến sự cải tiến toàn diện từ diện mạo đến tính năng, cùng bạn “quẩy” bất kể phong cách: thiết kế sắc nét với thân xe vuốt gọn, đèn sau cá tính, nâng cấp với lốp xe không săm, yên xe dài chống nóng thoải mái, cốp xe dung tích lớn hơn, cổng sạc USB, chỗ để chân thêm rộng,…
🎀Chỉ cần bạn tỏa sáng theo cách riêng của mình, Janus sẽ “𝐌𝐚𝐭𝐜𝐡 𝐲𝐨𝐮𝐫 𝐅𝐫𝐞𝐚𝐤” thật mượt! 😉
===========
👉👉👉 Mọi chi tiết xin liên hệ : Yamaha Town Thành Nam
Địa chỉ 1: 23/1 Trần Hưng Đạo, P Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang
Địa chỉ 2: KDC Cầu Cống Vong, Ấp Bắc Sơn, TT Núi Sập, Thoại Sơn, AN Giang.
☎️Bán Hàng : 0564.999.952
☎️Dịch Vụ : 02963.935.987
☎️Phụ Tùng : 02963.600.663
☎️Hotline : 0911.949.196

Khởi động hành trình phiêu du mùa hạ với chương trình khuyến mại "CÙNG 𝐘𝐀𝐌𝐀𝐇𝐀 SẴN SÀNG BỨT PHÁ" từ Yamaha Motor Việt Nam...
01/07/2024

Khởi động hành trình phiêu du mùa hạ với chương trình khuyến mại "CÙNG 𝐘𝐀𝐌𝐀𝐇𝐀 SẴN SÀNG BỨT PHÁ" từ Yamaha Motor Việt Nam ☀️🎁
Ưu đãi đặc biệt dành riêng cho các dòng xe Yamaha từ ngày 𝟏/𝟕 - 𝟑𝟏/𝟖/𝟐𝟎𝟐𝟒
🔸 Tặng tiền hỗ trợ phí đăng ký xe 𝟒.𝟎𝟎𝟎.𝟎𝟎𝟎 đồng/1 xe khi mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐚𝐧𝐮𝐬.
🔸 Tặng tiền hỗ trợ phí đăng ký xe 𝟔𝟎𝟎.𝟎𝟎𝟎 đồng/1 xe khi mua 𝐘𝐚𝐦𝐚𝐡𝐚 𝐉𝐮𝐩𝐢𝐭𝐞𝐫 𝐅𝐢𝐧𝐧, 𝐒𝐢𝐫𝐢𝐮𝐬 chế hoà khí, và 𝐒𝐢𝐫𝐢𝐮𝐬 𝐅𝐢 (Không áp dụng cho các phiên bản vành nan hoa phanh đĩa của Sirius chế hoà khí và Sirius Fi).
Đến ngay đại lý Yamaha Town Thành Nam để trải nghiệm và sở hữu ngay mẫu xe Yamaha yêu thích!
==========
👉👉👉Mọi chi tiết xin liên hệ : Yamaha Town Thành Nam
Địa chỉ 1 : 23/1 Trần Hưng Đạo, P Mỹ Quý, TP Long Xuyên, An Giang
Địa chỉ 2 : KDC Cầu Cống Vong, ấp Bắc Sơn, TT Núi Sập, Thoại Sơn, An Giang.
☎️Bán Hàng : 0564.999.952
☎️Dịch Vụ : 02963.935.987
☎️Phụ Tùng : 02963.600.663
☎️Hotline : 0911.949.196

06/06/2024

Address

Đường NGUYỄN HUỆ, BẮC SƠN, NÚI SẬP, THOẠI SƠN, AN GIANG
An Giang

Opening Hours

Monday 07:00 - 17:00
Tuesday 07:00 - 17:00
Wednesday 07:00 - 17:00
Thursday 07:00 - 17:00
Friday 07:00 - 17:00
Saturday 07:00 - 17:00
Sunday 07:00 - 17:00

Telephone

+842963600663

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Yamaha Town Thành Nam posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Yamaha Town Thành Nam:

Share