BeForward Agent Ilomo Logistics

Directions Website

BeForward Agent Ilomo Logistics Be Forward Agent 🇹🇿
Car Dealers in Tanzania

OUR SERVICES
Car Sales | Importation | Clearing and Forwarding | Consultation | Registration

ONGERA UMETUAMINI NA TUMEFIKISHAKARIBU ILOMO AUTO UJIPATIE GARI YA NDOTO YAKO LEO. TUNATOA HUDUMA YA KUAGIZA NA KUUZA MA...
03/01/2026

ONGERA UMETUAMINI NA TUMEFIKISHA

KARIBU ILOMO AUTO UJIPATIE GARI YA NDOTO YAKO LEO.
TUNATOA HUDUMA YA KUAGIZA NA KUUZA MAGARI PIA TUNATOA MZIGO BANDARI

TUNAPATIKANA
👉DAR ES SALAAM
👉MBEYA
👉RUKWA
👉KATAVI

KWA MAWASILIANO TUPIGIE
0764875614.

ASANTE SANA MTEJA WETU UMETUAMINI TUMEAGIZA TUMEFISHA GARI NZURI KWA BEI POAAGIZA NASI ILOMO AUTO AGENT BE FORWARD  JAPA...
03/01/2026

ASANTE SANA MTEJA WETU UMETUAMINI TUMEAGIZA TUMEFISHA GARI NZURI KWA BEI POA
AGIZA NASI ILOMO AUTO AGENT BE FORWARD JAPAN
TUNAPATIKA

MBEYA: TUPO SAE
SUMBAWANGA : TUPO SABASABA
KATAVI: TUPO JENGO LA MPANDA PLAZA
DARESSALAA: TUPO KEKO MWANGA
TUPIGIE 0764875614/

ASANTE SANA MTEJA WETU BE FORWARD SUMBAWANGA OFFICE KUTUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POAAGIZA NASI 076...
20/10/2025

ASANTE SANA MTEJA WETU BE FORWARD SUMBAWANGA OFFICE KUTUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA
AGIZA NASI 0764875614
TUNAPATIKANA

DARES SALAAM
MBEYA
SUMBAWANGA
KATAVI MPANDA
KARIBU SANA.

ASANTE MTEJA WETU BE FORWARD MBEYA OFFICEUMETUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA AGIZA NASI 0764875614  ...
12/09/2025

ASANTE MTEJA WETU BE FORWARD MBEYA OFFICE
UMETUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA AGIZA NASI 0764875614
TUNAPATIKA

DARES SALAAM
MBEYA
RUKWA SUMBAWANGA
MPANDA KATAVI
KARIBU SANA

ASANTE MTEJA WETU KUTOKA SUMBAWANGAKUTUAMINI ILOMO AUTO AGENT BE FORWARD SUMBAWANGA OFFICE TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BE...
02/09/2025

ASANTE MTEJA WETU KUTOKA SUMBAWANGA
KUTUAMINI ILOMO AUTO AGENT BE FORWARD SUMBAWANGA OFFICE TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA KWETU UTAPATA PUNGUZO KUBWA TUPIGIE 0764875614 TUNAPATIKANA

MBEYA
RUKWA: SUMBAWANGA
KATAVI: MPANDA
DARES SALAAM

ASANTE MTEJA WETU BE FORWARD MPANDA OFFICE UMETUAMINI TUMEAGIZA NA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA AGIZA NASI LEO 076...
01/09/2025

ASANTE MTEJA WETU BE FORWARD MPANDA OFFICE
UMETUAMINI TUMEAGIZA NA TUMEFIKISHA GARI NZURI KWA BEI POA AGIZA NASI LEO 0764875614 TUNAPATIKA MBEYA
RUKWA: SUMBAWANGA
KATAVI: MPANDA
DARES SALAAM

JEEP CHEROKEE 2015PETROLCC: 2390KM: 108,000SPEED: 240INAUZWA KWA BEI POA IPO BE FORWARD SUMBAWANGAKWA TAARIFA ZAIDI TUPI...
14/08/2025

JEEP CHEROKEE 2015
PETROL
CC: 2390
KM: 108,000
SPEED: 240
INAUZWA KWA BEI POA IPO BE FORWARD SUMBAWANGA
KWA TAARIFA ZAIDI TUPIGIE 0764875614

MAZDA TITAN DASH DIESELMANUALTON:     1.5INAUZWA MIL 26.5IMEFIKA IPO DAR ES SALAAMTUPIGIE 0764875614
13/08/2025

MAZDA TITAN DASH
DIESEL
MANUAL
TON: 1.5
INAUZWA MIL 26.5
IMEFIKA IPO DAR ES SALAAM
TUPIGIE 0764875614

KARIBU SANA WATEJA ILOMO AUTO  BE FORWARD AGENT TANZANIA  UJIPATIE GARI NZURI KWA BEI POANA PUNGUZO KUBWA   TUNAPATIKANA...
02/07/2025

KARIBU SANA WATEJA ILOMO AUTO BE FORWARD AGENT TANZANIA UJIPATIE GARI NZURI KWA BEI POA
NA PUNGUZO KUBWA

TUNAPATIKANA : MBEYA TUPO SAE
SUMBAWANGA SABASABA
KATAVI MPANDA PLAZA
DARESAALAA KEKO MANGA
TUPIGI 0764875614

ASANTE SANA KAKA KUTUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHAGARI NZURI KWA BEI POA  KARIBU AGIZA NASI 0764875614UPATE PUNGUZO KUBWA ...
28/05/2025

ASANTE SANA KAKA KUTUAMINI TUMEAGIZA TUMEFIKISHA
GARI NZURI KWA BEI POA KARIBU AGIZA NASI 0764875614
UPATE PUNGUZO KUBWA TUNAPATIKANA
MBE YA: TUPO SAE
SUMBAWANGA: TUPO SABASABA
KATAVI: TUPO JENGO LA MPANDA PLAZA
DARES SALAAM : TUPO KEKO MWANGA

Address

Bohari Steet, Keko Mwanga
Dar Es Salaam

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when BeForward Agent Ilomo Logistics posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category