Catty Motorcycle

Directions

Catty Motorcycle Wakali wa pikipiki Dar

Karibu ujipatie pikipik za honda kwa bei nafuu na rafiki kabisa 0785134439 tupo dar es salaam kariakoo mikoani tunatuma
17/03/2026

Karibu ujipatie pikipik za honda kwa bei nafuu na rafiki kabisa 0785134439 tupo dar es salaam kariakoo mikoani tunatuma

Karibu pikipik honda bei ni Tax 2,800,000Jicho la panzi 2,900,000Unapata Bima ndogo mwaka 1Usajil wa kadi Helments 2Jack...
28/11/2024

Karibu pikipik honda bei ni
Tax 2,800,000
Jicho la panzi 2,900,000

Unapata
Bima ndogo mwaka 1
Usajil wa kadi
Helments 2
Jackets 1
Warranty miaka 2
TUPO DAR KARIAKOO MTAA WA CONGO NA KARIAKOO
0785134439

Karibu pikipik za honda beiTax ni 2,800,000Indv jicho la panz 2,900,000Unapata*bima*Usajil wa kadi yako*Helments 2* warr...
28/11/2024

Karibu pikipik za honda bei
Tax ni 2,800,000
Indv jicho la panz 2,900,000
Unapata
*bima
*Usajil wa kadi yako
*Helments 2
* warranty miaka 2
* jacket 1
TUPO DAR KARIAKOO MTAA WA CONGO NA KARIAKOO
0785134439

Honda 125 bei ni 2,800,000
11/11/2024

Honda 125 bei ni 2,800,000

TEAM HONDAKARIBU TUKUHUDUMIE
11/11/2024

TEAM HONDA
KARIBU TUKUHUDUMIE

Bei 2,800,000 *bima*kofia 2*jaket 1*usajili wa kadi *warrant miaka 20785134439
08/11/2024

Bei 2,800,000
*bima
*kofia 2
*jaket 1
*usajili wa kadi
*warrant miaka 2
0785134439

Karibu ujipatie 0785134439
28/10/2024

Karibu ujipatie 0785134439

Honda Ace 150 unaipata kwa 3,200,000Unapata ofa ya *bima ndongo*usajili wa kadi kwa majina ya mteja *kofia 2*jacket 1*wa...
28/10/2024

Honda Ace 150 unaipata kwa 3,200,000
Unapata ofa ya
*bima ndongo
*usajili wa kadi kwa majina ya mteja
*kofia 2
*jacket 1
*warrant miaka 2
Nipgie 0785134439

Address

Dar Es Salaam

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Catty Motorcycle posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share