10/02/2020
Tối nay 7h em hành quân từ SAITAMA>> VỀ >>>NAGOYA..bác nào cần di chuyển alo e nhé...bao nhanh bổ rẻ xe 8 chỗ rộng dãi thoáng mát..ngủ 1 giấc là về tới NAGO........Hân hạnh đc phục vụ...
Phục vụ a c e 24/7 alo là có.
Nagoya-shi, Aichi
Xe ôm JPがニュースとプロモを投稿した時に最初に知って当社にメールを送信する最初の人になりましょう。あなたのメールアドレスはその他の目的には使用されず、いつでもサブスクリプションを解除することができます。